Valu Valu – Dr. Chameleone

Intro

It’s been a looong… long, long, long time…

(Paddy producer, audio one, come in!)

Chorus

Bila valu valu baby,

Naomba mi na wewe tuwe,

Achana valu valu darling… naleli na lelio!

Siina valu valu baby,

Nataka mi na wewe tuwe,

Achana valu valu darling… je t’aime, je t’aime je t’aime…

Verse 1

Kutoka tulipo kutana,

Sija wai kufikiria tuta’achana,

Lakini, tulivopendana hueleweki unaniumiza sana…

Upendo gani na sikuoni baby?

Upendo gani hupatikani honey?

Upendo gani huniamini baby? Valu, valu, valu…

Upendo gani na sikuoni baby?

Upendo gani hupatikani honey?

Upendo gani huniamini baby?

Valu,valu,valu, valu, valu!

(Chorus)

Verse 2

Uliemyafuta ulisha pata

Anaekupenda sana kweli usiwai kata

Mimi na we, twende wote kwote unataka

Tukae, tule, tunywe ujue mi nilisha data,

Wasikudanganye eti sina uwezo,

Ninao, na sio mchezo,

Mbona kunipa mawazo,

Hamua, hamua, hamua baby,

Wasikudanganye eti sina uwezo,

Ninao, na sio mchezo,

Mbona kunipa mawazo,

Hamua, hamua, hamua… valu, valu, valu!

(Chorus)

Verse 3
Moyo wako ufungue

Upendo wa ukweli uje uingie

Nacho omba kama niko na wewe

Utaratibu pekee baby tuendele

Mimi na we, tuwe wote mileli

Mimi na we, mileli na mileli you ma baby

Mimi na we, nijali nami nitakujali,

Mimi na we…

Mimi na we, tuwe wote mileli

Mimi na we, mileli na mileli you ma baby

Mimi na we, nijali nami nitakujali….

Mimi na we oh, na wewe…

(Chorus)

LIKE THESE LYRICS?

THEN PLAY THE SONG!

Advertisements

About Mister L256

Ambitious. Passionate. 256 Born&Raised.

Posted on October 19, 2012, in AfroPop and tagged , , , , , , , , , . Bookmark the permalink. Leave a comment.

Comments are closed.

%d bloggers like this: