Badilisha – Dr. Chameleone

Intro

I got to go, badilisha

And let you go…

I got to go, badilisha

Chorus

Unaniumiza sana ninateseka

Ndani moyoni mimi naumwa

I got to go, kangende

And let you go, sitaweza

Nimevumilia sana, hutaki change,

Naona umeshindwa, kubadilisha

I got to go, kankupowe

And let you go, mukwano onumya

X2

Verse 1

Pete ya harusi ninayo kidole

Nilikupenda but baby sorry,

Utapata mwengine don’t you worry… ahaaa!

Watoto tumezaa tunao tayari

Tulipanga mi na we mileli

Lakini ni nini nini unanichanganya

Maisha wote wawili tulipanga

Shida ni nyingi hatujakosana

Haingekua hivi unapendwa, na hupendi

Mpenzi tu’achane na hivyo hilivyo

(Chorus)

Verse 2

Hi ni bahati unaempenda sana popote alipo

Aitwe tapeli, hajakula za muntu anakula zake zipo

Nipe changu na mi nikupe chako

Kama hunipendi hili ni vako

Pamoja tuende mu settle

Love me baby, I will love you back

Scratch my back, I will scratch your back

Not this way unapendwa, hunipendi!

(Chorus)

Verse 3

Tuliamua tuwe together, mimi na we tuwe forever

Ahadhi yetu, ya mimi nawewe na watoto wetu

Tupambane shida zote za nyumbani tuzimalize now!

Girl, every woman for a man

Love me, I love you back and that’s what ah gwan

Girl, it’s another tune done

Mi sing a bagga tunes and this one go along

Girl, never worry about it

Every time I come with a bag of sweetness

This one Paddyman, Chameleone and the music empire!

(Chorus)

LIKE THESE LYRICS?

THEN PLAY THE SONG!

Advertisements

About Mister L256

Ambitious. Passionate. 256 Born&Raised.

Posted on January 4, 2014, in AfroPop and tagged , , , , , , , , , . Bookmark the permalink. Leave a comment.

Comments are closed.

%d bloggers like this: